ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 403|ตอบกลับ: 2

ชายแท้คนไหนวัยทำงานแมนๆเข้มล่ำทักมา มีค่าเสียเวลาอย่างงามจ้า

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย endlesslove3619 เมื่อ 2013-12-10 01:12

รับสมัคร คนขับรถ...ชายแท้วัยทำงานแมนๆเข้มล่ำๆคนไหนว่างสนใจ มาเป็นคนขับรถให้เราไหมครับ.. ควยใหญ่เข้มแมนล่ำบ้านๆๆยิ่งดีจะพิจารณาเป็นพิเศษ เรา เกย์รับอย่างเดียว ชอบดูด อม โม๊คคควยแบบสุดๆลำรับรองคุณเสียวสุดๆ  .... เราไม่ดื่มไม่สูบชอบดูหนัง ฟังเพลง ออกกำลังกายเป็นประจำๆ เราไม่งี่เง่าไม่หึงไม่หวง ให้คุณไปเอา ญ ได้ และให้มีครอบครัวได้ตามปกติ แต่เวลาทำงานต้องเต็มที่นะครับ...สนใจเมล์ ประวัติส่วนตัวและรูปถ่ายปัจจุบันมาที่ flourishlife.endless@gmail.com ได้เลยครับ...มีสวัสดิการตามนี้... 1.เงินเดือนตามตกลง ตามคุณสมบัติแต่ ไม่ต่ำกว่า 16,500 บ. 2.วันหยุด อ.ละ 2วันตามที่คุณสะดวก 3. เที่ยว ต.ป.ท. 4.โบนัส 5.ประกันชีวิต. 6.เงินพิเศษถ้าทำดีถูกใจเอาใจเก่ง 7. เงินพิเศษในวาระต่างๆเช่น รับขวัญบุตรฯลฯ สนใจเมล์มาก่อนนะครับ  เบอร์โทรและ Id line จะให้เมื่อผ่านการพิจารณาแล้ว..รับรอง ของจริงจ่ายจริงและดีจริง เรามีความมั่นคงทางการเงิน จริงใจ.ถ้าทำดีมากๆ มีรถยนต์ให้ใช้ 1 คันพร้อมค่าน้ำมันครับ เราอายุ 35 ปี..กทม ..ขอแก้ไขนะครับ  เอาเข้าใจง่ายๆคือ รับจ้างมาเป็นแฟนเราครับ ขับไม่เป็นสอนให้ได้..แต่ขอระบุว่าต้องแมนจริงๆเข้มๆล่ำๆควยใหญ่ๆยิ่งดี...และปัจจุบันต้องไม่ยุ่งเกียวกับยาเสพติดนะครับอย่างอื่นพอได้รับได้ครับ.

โพสต์ 2013-12-8 23:43:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สนใจครับอายุ24 สูง178 นน80 ผิวขาวเหลือง แอดไลนมาคุยก่อนได้ครับ golfm-13
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-9 13:40:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ติดต่อกลับมาทางเมล์ก่อนนะครับ คุณgolf 06570 ไลน์ขอยังไม่คุยนะครับ ขอบคุณครับ [email protected] ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-6-3 03:26 , Processed in 0.045481 second(s), 17 queries .